Hình ảnh sắc nét, chân thực đến từng chi tiết
Ánh sáng kép thông minh, nhìn rõ cả ban đêm
– Chế độ hồng ngoại (IR): Cho phép camera quan sát rõ nét trong bóng tối hoàn toàn.
Quan sát toàn diện, bảo vệ tối ưu
Ứng dụng lắp đặt phù hợp
– Cửa hàng, shop: Giám sát hoạt động bán hàng, quản lý nhân viên, và bảo vệ tài sản khỏi trộm cắp.
– Trường học: Giám sát an ninh cho học sinh và giáo viên, đồng thời quản lý hoạt động của trường.
– Bệnh viện: Giám sát an ninh cho bệnh nhân và nhân viên, đồng thời quản lý hoạt động của bệnh viện.
– Ngân hàng: Giám sát an ninh cho khách hàng và nhân viên, bảo vệ tài sản của ngân hàng.
Thông số kỹ thuật camera HDCVI 2MP Smart Dual Light DAHUA DH-HAC-T1A21P-U-IL-A
– Độ phân giải 2M (1920 × 1080) cảm biến CMOS.
– Chuyển đổi CVI/TVI/AHD/CVBS
– Hỗ trợ 2M@25fps
– Độ nhạy sáng 0.02 lux@F2.0.
– Ống kính cố định 3.6mm (2.8mm tùy chọn).
– Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 20m, IR với khoảng cách 25m.
– Tích hợp công nghệ chiếu sáng kép thông minh (Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode)
– Tích hợp sẵn MIC
– Nguồn cấp: 12V DC
– Công suất: 2.1 W
– Chất liệu nhựa.
– Môi trường làm việc từ -40°C ~ +60°C.
– Xuất xứ: Trung Quốc.
– Bảo hành: 24 tháng.
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Camera quan sát
Chế độ bảo hành 24 tháng
Loại thiết bị Camera HDCVI
Độ phân giải 2.0 Megapixel
Camera theo ống kính Loại 3.6mm
Tầm quan sát – Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 20m, IR với khoảng cách 25m.
Tính năng, hỗ trợ – Tích hợp công nghệ chiếu sáng kép thông minh (Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode)
– Tích hợp sẵn MIC
Nguồn cấp DC 12V
Thông số kỹ thuật
Camera quan sát
Chế độ bảo hành 24 tháng
Loại thiết bị Camera HDCVI
Độ phân giải 2.0 Megapixel
Nguồn cấp DC 12V
Mô tả sản phẩm
Ứng dụng lắp đặt phù hợp
– Chuyển đổi CVI/TVI/AHD/CVBS
– Hỗ trợ 2M@25fps
– Độ nhạy sáng 0.02 lux@F2.0.
– Nguồn cấp: 12V DC
– Công suất: 2.1 W
– Chất liệu nhựa.