PIRL là dòng camera báo động hồng ngoại hiện đại của HIKVISION với tính năng đặc trưng:
– Nhận biết đột nhập và phát hiện đối tượng.
– Nháy đèn sáng trắng để cảnh báo.
– Bổ sung ánh sáng cho hình ảnh rõ nét.
– Hồng ngoại, có khả năng nhìn vào ban đêm.
– Lọc cảnh báo ảo.
Camera HIKVISION HDTVI 2MP DS-2CE12D8T-PIRL
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm: DS-2CE12D8T-PIRL
Bảo hành: 24 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
– Cảm biến ảnh CMOS thông minh FSI 2MP
– Độ phân giải 2.0 Megapixel
– Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.005 Lux/F1.2
– Ống kính: 3.6mm (đặt hàng: 2.8, 6mm Len)
– Hồng ngoại EXIR 20m
– Tính năng cắt lọc hồng ngoại thông minh ICR
– Tính năng phát hiện hồng ngoại – PIR (chống trộm)
– Đèn LED báo động, tính năng chống ngược sáng thực True WDR,
– Tiêu chuẩn chống nước, bụi IP67
– Vỏ kim loại và nhựa
– Kích thước: 68 mm × 70 mm × 179.8 mm
– Trọng lượng: 345g
– Nguồn cấp 12V DC
Thông số kỹ thuật
– Độ phân giải 2.0 Megapixel
– Hồng ngoại EXIR 20m
– Vỏ kim loại và nhựa
– Trọng lượng: 345g
– Nguồn cấp 12V DC