Thiết kế nhỏ gọn, hiện đại, phù hợp với mọi không gian
Âm thanh nội lực với loa Bass đường kính 30cm
Loa JBL Pasion 12 sở hữu 1 loa bass với đường kính 30cm, được đánh giá vô cùng nội lực, cới hiệu suất âm bass hoàn hảo cho cho sức lan tỏa đều trong không gian phòng karaoke một các đầy đủ nhất. Đồng thời, loa siêu trầm 12 inch còn có tính năng điều chỉnh karaoke đặc trưng của JBL mang lại khả năng đáp ứng tần số thấp vượt trội
Công suất 300W
Loa Sub JBL Pasion 12SP có khả năng điều chỉnh đáp ứng tần số thấp vượt trội kết hợp với công suất 300W đưa tổng thể dàn nhạc lên một tầm cao mới. Đồng thời, công suất để đưa bữa tiệc karaoke lên một tầm cao mới.
cong sua loa Sub JBL Pasion 12SP
Âm thanh chất lượng cao
Bên cạnh mức công suất định mức ấn tượng 300W dòng loa JBL có sở hữu tần số đáp ứng 30Hz - 300Hz và độ nhạy 95db mang đến chất lượng âm thanh sắc nét và tạo ra không gian giải trí chuyên nghiệp.
Âm thanh chất lượng cao của loa loa-sub-jbl-pasion-12sp
Tận hưởng không gian giải trí đúng ý bạn
Thích hợp với nhiều không gian
Thích hợp với nhiều không gian
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành: 12 Tháng
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Lưu ý: Giá trên chưa bao gồm thuế VAT
ĐVT: Cái
Thông số kỹ thuật
  • Model:    PASION12SP
  • Màu sắc:    Đen - Vàng
  • Nhà sản xuất:    JBL
  • Xuất xứ:    Trung Quốc
  • Năm ra mắt :    Đang cập nhật
  • Loại Loa:    Loa Sub
  • Số loa:    1 loa
  • Công suất loa:    300 W
  • Độ nhạy:    95dB
  • Khối lượng sản phẩm (kg):    22.65 kg
  • Kích thước sản phẩm:    430 × 396 × 464 mm
Thông số kỹ thuật
  • Model:    PASION12SP
  • Màu sắc:    Đen - Vàng
  • Nhà sản xuất:    JBL
  • Xuất xứ:    Trung Quốc
  • Loại Loa:    Loa Sub
  • Số loa:    1 loa
  • Công suất loa:    300 W
  • Độ nhạy:    95dB
Mô tả sản phẩm
Công suất 300W
Âm thanh chất lượng cao