Sự kết hợp giữa hiệu suất mạnh mẽ và vẻ ngoài sang trọng
Cấu hình mạnh mẽ với khả năng nâng cấp linh kiện
Công nghệ âm thanh khử tiếng ồn AI hai chiều
Tích hợp trợ lý AI trong hệ điều hành bản quyền
Kết nối đơn giản, toàn diện
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Dòng CPU Core i7
Mã CPU Core i7 13700
Tốc độ CPU 2.10 GHz
Tần số turbo tối đa 5.20 GHz
Số lõi CPU 16 Cores
Số luồng 24 Threads
Bộ nhớ đệm 24Mb
Chipset Intel B760
Dung lượng RAM 16Gb
Loại RAM DDR4
Tốc độ Bus RAM 3200 MHz
Hỗ trợ RAM tối đa 64GB
Khe cắm RAM 2
Card đồ họa Intel Graphics
Card tích hợp VGA onboard
Dung lượng ổ cứng 512GB
Loại ổ cứng SSD
Chuẩn ổ cứng 512GB M.2 2280 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
Ổ quang NO DVD
Kết nối không dây Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2x2 + Bluetooth® 5.2 Wireless Card
Thông số (Lan/Wireless) Intel WGI219V 10/100/1000 Mbps, non-vPro
Cổng giao tiếp sau 1x Headphone, 1x Mic in, 2x USB 2.0 Type-A, 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A
Hệ điều hành Windows 11 Home
Bộ nguồn 500W power supply
Phụ kiện Key + Mouse
Kiểu dáng Tower
Kích thước 09.46 x 29.27 x 33.96 cm
Trọng lượng 5 kg
Bảo hành 3 Year
Thông số kỹ thuật
Dòng CPU Core i7
Mã CPU Core i7 13700
Tốc độ CPU 2.10 GHz
Tần số turbo tối đa 5.20 GHz
Số lõi CPU 16 Cores
Số luồng 24 Threads
Bộ nhớ đệm 24Mb
Chipset Intel B760
Dung lượng RAM 16Gb
Loại RAM DDR4
Tốc độ Bus RAM 3200 MHz
Hỗ trợ RAM tối đa 64GB
Khe cắm RAM 2
Card đồ họa Intel Graphics
Card tích hợp VGA onboard
Dung lượng ổ cứng 512GB
Loại ổ cứng SSD
Ổ quang NO DVD
Hệ điều hành Windows 11 Home
Bộ nguồn 500W power supply