SP7020-14500-8512W-3Y
Mầu sắc
Đen
Bộ vi xử lý
Intel® Core™ i5-14500 vPro® (24 MB cache, 14 cores, 20 threads,
up to 5.00 GHz Turbo, 65W)
Chipset
Q670
Bộ nhớ trong
8GB DDR5
Số khe cắm
4
Dung lượng tối đa
128GB
VGA
Intel UHD 770
Ổ cứng
512GB PCIe NVMe SSD
(1 x M.2 2230 slot for WiFi & Bluetooth Card ;
2 x M.2 2230/2280 slot for SSD;
2 x SATA 3.0 slot for 3.5”/2.5” & DVD slim)
Ổ quang
No
Giao tiếp mạng
Gigabit
Kết nối ko dây
N/A
Cổng giao tiếp
USB:
1x USB 2.0 (480 Mbps)
1x USB 2.0 (480 Mbps) với cổng PowerShare
2x USB 2.0 (480 Mbps) với SmartPower On
3x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps)
2x USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps)
1x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C (20 Gbps) (không hỗ trợ truyền phát video/âm thanh)
Mặt xuất hình:
3x DisplayPort 1.4a (hỗ trợ HBR2)
(hỗ trợ lên tới 4096 x 2304 @60Hz)
Chuột + bàn phím
Kích thước
Height: 290 mm
Width: 92.60 mm
Depth: 292.80 mm
Cân nặng
Weight (minimum): 4.28 kg
Weight (maximum): 5.62 kg
Hệ điều hành
Windows 11 Home SL
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Dell
Chủng loại
Optiplex 7020 SFF Plus
Kiểu dáng
Small Form Factor
Part number
SP7020-14500-8512W-3Y
Mầu sắc
Đen
Bộ vi xử lý
up to 5.00 GHz Turbo, 65W)
Chipset
Q670
Bộ nhớ trong
8GB DDR5
Số khe cắm
4
Dung lượng tối đa
128GB
VGA
Intel UHD 770
Ổ cứng
512GB PCIe NVMe SSD
Ổ quang
No
Giao tiếp mạng
Gigabit
Kết nối ko dây
N/A
Cổng giao tiếp
USB:
1x USB 2.0 (480 Mbps)
3x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps)
2x USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps)
Mặt xuất hình:
Chuột + bàn phím
Kích thước
Height: 290 mm
Width: 92.60 mm
Depth: 292.80 mm