Lý tưởng với mọi không gian
Cấu hình xử lý đa nhiệm cơ bản
Hơn nữa, vì Máy tính để bàn nhỏ Inspiron có thể hỗ trợ bộ nhớ lên tới 64GB DDR5 nên bạn có khả năng mở rộng để bổ sung thêm bộ nhớ gồm 1 khe chờ M.2 NVMe và 1 khe chờ SATA 3 HDD/SSD cho nhu cầu tính toán trong tương lai. Để dễ dàng truy cập và lưu trữ tất cả các tệp, ảnh và video, Inspiron Small Desktop có tùy chọn nâng cấp lên tới 1TB SSD, 2TB HDD 3.5".
Kết nối thuận tiện
Trước
Sau
1. Power Button
8. HDMI 1.4b (up tp 1920 x 1200 @60Hz)
2. Storage Activity Light
9. Serial Port (optional)
3. Universal Audio Jack
10. DisplayPort 1.4a (up to 4096 x 2304 @ 60Hz)
4. Optical Disc Drive (Tùy chọn)
11. Cổng xuất hình (tùy chọn)
5. 2x USB 2.0
HDMI 2.1: up to 4096 x 2160 @60Hz
DisplayPort 1.4a: up to 5120 x 3200 @60Hz
VGA: up to 1920 x 1200 @60Hz
6. USB 3.2 Gen 1 Type-A
7. USB 3.2 Gen 1x1 Type-C
12. 2x USB 3.2 Gen 1
13. 2x USB 2.0 với SmartPower On
14. 2x Khe mở rộng PCIe
15. Đầu nối nguồn
16. Đèn báo nguồn
17. Khe cắm cáp bảo mật Kensington
18. RJ-45 Ethernet
19. Vòng khóa
PC Dell Optiplex 7020SFF (S7020-14500-08512W) được bán với mức giá tốt tại HACOM
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Dell
Chủng loại
Optiplex 7020 SFF
Kiểu dáng
Small Form Factor
Part number
S7020-14500-08512W
Mầu sắc
Đen
Bộ vi xử lý
Intel® Core™ i5-14500 vPro® (24 MB cache, 14 cores, 20 threads,
up to 5.00 GHz Turbo, 65W)
Chipset
Q670
Bộ nhớ trong
8GB DDR5 5600Mhz
Số khe cắm
2
Dung lượng tối đa
64GB
VGA
Intel UHD 770
Ổ cứng
512GB PCIe NVMe SSD (1 x M.2 2230 slot for WiFi & Bluetooth Card ; 1 x M.2 2230/2280 slot for SSD;2 x SATA 3.0 slot for 3.5”/2.5” & DVD slim)
Ổ quang
No
Giao tiếp mạng
Gigabit
Kết nối ko dây
N/A
Cổng giao tiếp
Mặt trước:
2 cổng USB 2.0 (480 Mbps)
1 cổng USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) Type-C®
1 cổng USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps)
1 giắc cắm âm thanh đa năng
Mặt sau:
2 cổng USB 2.0 (480 Mbps) có Smart Power On
2 cổng USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps)
1 cổng DisplayPort™ 1.4a (HBR2)
1 cổng HDMI 1.4b
1 cổng Ethernet RJ45 10/100/1000 Mbps
1 cổng nối tiếp (tùy chọn)
1 cổng video (HDMI 2.1/DisplayPort™ 1.4a (HBR3)/VGA) (tùy chọn)
Chuột + bàn phím
Kích thước
Height: 324.30 mm
Width: 154.00 mm
Depth: 292.20 mm
Cân nặng
Weight (minimum): 5.32 kg
Weight (maximum): 6.52 kg
Hệ điều hành
WIndows 11 Home SL
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Dell
Chủng loại
Optiplex 7020 SFF
Kiểu dáng
Small Form Factor
Part number
S7020-14500-08512W
Mầu sắc
Đen
Bộ vi xử lý
up to 5.00 GHz Turbo, 65W)
Chipset
Q670
Bộ nhớ trong
8GB DDR5 5600Mhz
Số khe cắm
2
Dung lượng tối đa
64GB
VGA
Intel UHD 770
Ổ cứng
Ổ quang
No
Giao tiếp mạng
Gigabit
Kết nối ko dây
N/A
Cổng giao tiếp
Mặt trước:
2 cổng USB 2.0 (480 Mbps)
1 cổng USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps)
1 giắc cắm âm thanh đa năng
Mặt sau:
2 cổng USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps)
1 cổng HDMI 1.4b
1 cổng nối tiếp (tùy chọn)
Chuột + bàn phím
Kích thước
Height: 324.30 mm
Width: 154.00 mm
Depth: 292.20 mm
Cân nặng
Weight (minimum): 5.32 kg
Weight (maximum): 6.52 kg
Hệ điều hành
WIndows 11 Home SL
Mô tả sản phẩm
Lý tưởng với mọi không gian
Cấu hình xử lý đa nhiệm cơ bản
Kết nối thuận tiện
Trước
Sau
1. Power Button
2. Storage Activity Light
9. Serial Port (optional)
3. Universal Audio Jack
11. Cổng xuất hình (tùy chọn)
5. 2x USB 2.0
VGA: up to 1920 x 1200 @60Hz