SP7020-14500-8512U-3Y
Mầu sắc
Đen
Bộ vi xử lý
Intel® Core™ i5-14500 vPro® (24 MB cache, 14 cores, 20 threads,
up to 5.00 GHz Turbo, 65W)
Chipset
Q670
Bộ nhớ trong
8GB DDR5
Số khe cắm
4
Dung lượng tối đa
128GB
VGA
Intel UHD 770
Ổ cứng
512GB PCIe NVMe SSD
(1 x M.2 2230 slot for WiFi & Bluetooth Card ;
2 x M.2 2230/2280 slot for SSD;
2 x SATA 3.0 slot for 3.5”/2.5” & DVD slim)
Ổ quang
No
Giao tiếp mạng
Gigabit
Kết nối ko dây
N/A
Cổng giao tiếp
USB:
1x USB 2.0 (480 Mbps)
1x USB 2.0 (480 Mbps) với cổng PowerShare
2x USB 2.0 (480 Mbps) với SmartPower On
3x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps)
2x USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps)
1x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C (20 Gbps) (không hỗ trợ truyền phát video/âm thanh)
Mặt xuất hình:
3x DisplayPort 1.4a (hỗ trợ HBR2)
(hỗ trợ lên tới 4096 x 2304 @60Hz)
Chuột + bàn phím
Kích thước
Height: 290 mm
Width: 92.60 mm
Depth: 292.80 mm
Cân nặng
Weight (minimum): 4.28 kg
Weight (maximum): 5.62 kg
Hệ điều hành
Ubuntu
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Dell
Chủng loại
Optiplex 7020 SFF Plus
Kiểu dáng
Small Form Factor
Part number
SP7020-14500-8512U-3Y
Mầu sắc
Đen
Bộ vi xử lý
up to 5.00 GHz Turbo, 65W)
Chipset
Q670
Bộ nhớ trong
8GB DDR5
Số khe cắm
4
Dung lượng tối đa
128GB
VGA
Intel UHD 770
Ổ cứng
512GB PCIe NVMe SSD
Ổ quang
No
Giao tiếp mạng
Gigabit
Kết nối ko dây
N/A
Cổng giao tiếp
USB:
1x USB 2.0 (480 Mbps)
3x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps)
2x USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps)
Mặt xuất hình:
Chuột + bàn phím
Kích thước
Height: 290 mm
Width: 92.60 mm
Depth: 292.80 mm
Cân nặng
Weight (minimum): 4.28 kg
Weight (maximum): 5.62 kg
Hệ điều hành
Ubuntu
Mô tả sản phẩm
Hiệu Năng Vượt Trội Với Bộ Vi Xử Lý Intel Core i5 14500 vPro
Sức Mạnh Xử Lý Đa Nhiệm
Máy tính để bàn Dell 7020 SFF được trang bị bộ vi xử lý i5 14500 vPro 14 nhân 20 luồng với tốc độ xung nhịp có thể đạt tới 5.0GHz. Kiến trúc tiên tiến này cho phép xử lý mượt mà các ứng dụng văn phòng, lập trình, và thậm chí cả các tác vụ thiết kế đồ họa nhẹ. Công nghệ vPro tích hợp mang lại khả năng quản lý từ xa và bảo mật nâng cao, đặc biệt phù hợp cho môi trường doanh nghiệp.
Đồ Họa Tích Hợp Intel UHD Graphics 770
Cấu Hình Bộ Nhớ Linh Hoạt Và Lưu Trữ Nhanh Chóng
Hệ Thống Bộ Nhớ Có Thể Mở Rộng
Ổ Cứng SSD Tốc Độ Cao
Thiết Kế Nhỏ Gọn Và Tiết Kiệm Không Gian
Form Factor SFF Tối Ưu
Hiệu Quả Năng Lượng
Máy tính Dell SFF tiết kiệm điện với nguồn 260W được tối ưu hóa cho hiệu suất và tiết kiệm năng lượng. Thiết kế này không chỉ giảm chi phí vận hành mà còn thân thiện với môi trường, phù hợp với xu hướng xanh trong doanh nghiệp.
Hệ Điều Hành Ubuntu Và Tính Năng Bảo Mật
Hệ Điều Hành Mã Nguồn Mở
Tính Năng Bảo Mật Doanh Nghiệp
Kết Nối Đa Dạng Và Phụ Kiện Hoàn Chỉnh
Cổng Kết Nối Phong Phú
Mặt trước
Mặt sau
1. Nút nguồn 10. Tái phân nhiệm Cổng âm thanh Line-out/Line-in
2. Đèn báo hoạt động lưu trữ 11. Cổng nối tiếp (tùy chọn)
3. Đầu đọc thẻ SD (tùy chọn) 12. 3 cổng DisplayPort 1.4a (mỗi cổng lên đến 4096 x 2304 @60Hz)
4. Giắc cắm âm thanh đa năng 13. Cổng video tùy chọn
5. Ổ đĩa quang (tùy chọn) HDMI 2.1, lên đến 4096 x 2160 @60Hz
6. USB 2.0 DisplayPort 1.4a, lên đến 5120 x 3200 @60Hz
7. USB 2.0 với PowerShare VGA, lên đến 1920 x 1200 @60Hz
8. Cổng USB 3.2 Gen 2 Type-A USB Type-C với chế độ DisplayPort Alt: lên đến 5120 x 3200 @60Hz