  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất
Acer
Chủng loại
Acer Swift 14 AI
Part Number
NX.J2KSV.002
Mầu sắc, chất liệu
Xanh (Steam Blue)
Cover A: nhôm
Cover B: nhựa
Cover C: nhôm
Cover D: nhôm
Bộ vi xử lý
Intel® Core™ Ultra 5 processor 226V (3.5Ghz upto 4.5Ghz); Hiệu suất AI NPU (TOPs) : 40
Chipset
Intel
Bộ nhớ trong
16 GB LPDDR5X 8533 MT/s onboard
Số khe cắm
No
Dung lượng tối đa
16GB
VGA
Intel® Arc™ Graphics 130V
Ổ cứng
1TB PCIe NVMe SSD (1 khe L nâng cấp tối đa 2TB SSD PCIe NVMe)
Ổ quang
None
Card Reader
None
Bảo mật, công nghệ
Led Keyboard; Finger Print
Màn hình
14 inch 3K OLED SlimBezel Adobe&DCI-P3 100%, 550nits
Webcam
QHD
Audio
•DTS® Audio, featuring optimized bass response and micro-speaker distortion prevention
•Acer Purified. Voice technology with two built-in microphones
•Acer TrueHarmony technology
•Compatible with Cortana with Voice
•Two built-in stereo speakers
Giao tiếp mạng
Giao tiếp không dây
"• Killer™ Wi-Fi 7 Wireless LAN
 • 802.11 a/b/g/n/ac/ax/be
 • Band: 2.4 GHz, 5 GHz, and 6 GHz
 • 2x2 MIMO technology"
Cổng giao tiếp
"USB Type-C
 Two USB Type-C™ ports
 USB Type-C™ port supporting:
 • USB4® 40Gbps
 • DisplayPort over USB-C
 • Thunderbolt™ 4
 • USB charging 5 V; 3 A
 • DC-in port 20 V; 65 W
 USB Standard A
 Two USB Standard-A ports, supporting:
 • One port for USB 3.2 Gen 1
 • One port for USB 3.2 Gen 1 featuring power off USB charging
 HDMI® 2.1 port with HDCP support
 Headphone/speaker jack"
Pin
3 Cell - 65Wh
Kích thước (rộng x dài x cao)
312.4 (W) x 221.2 (D) x 9.7/15.95 (H) mm
Cân nặng
1.26kg
Hệ điều hành
Win 11 Home
Phụ kiện đi kèm
Cáp + Sạc
Thông số kỹ thuật
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất
Acer
Chủng loại
Acer Swift 14 AI
Part Number
NX.J2KSV.002
Mầu sắc, chất liệu
Xanh (Steam Blue)
Cover A: nhôm
Cover B: nhựa
Cover C: nhôm
Cover D: nhôm
Bộ vi xử lý
Chipset
Intel
Bộ nhớ trong
Số khe cắm
No
Dung lượng tối đa
16GB
VGA
Intel® Arc™ Graphics 130V
Ổ cứng
Ổ quang
Card Reader
Bảo mật, công nghệ
Led Keyboard; Finger Print
Màn hình
Webcam
QHD
Audio
•Acer TrueHarmony technology
•Two built-in stereo speakers
Giao tiếp mạng
Giao tiếp không dây
 • 802.11 a/b/g/n/ac/ax/be
 • 2x2 MIMO technology"
Cổng giao tiếp
"USB Type-C
 Two USB Type-C™ ports
 USB Type-C™ port supporting:
 • USB4® 40Gbps
 • DisplayPort over USB-C
 • Thunderbolt™ 4
 • USB charging 5 V; 3 A
 • DC-in port 20 V; 65 W
 USB Standard A
 • One port for USB 3.2 Gen 1
 Headphone/speaker jack"
Pin
3 Cell - 65Wh
Kích thước (rộng x dài x cao)
Cân nặng
1.26kg
Hệ điều hành
Win 11 Home
Phụ kiện đi kèm
Cáp + Sạc
Mô tả sản phẩm
Hiệu năng mạnh mẽ với Core Ultra thế hệ 2
Acer Swift 14 AI được trang bị vi xử lý Intel Core Ultra 5 226V với 8 nhân, 8 luồng và tốc độ tối đa lên đến 4.5GHz. Con chip này không chỉ mang lại khả năng xử lý vượt trội cho các tác vụ nặng như lập trình, chỉnh sửa video hay xử lý bảng tính lớn mà còn tích hợp NPU hiệu suất cao đạt 40 TOPS, tối ưu hóa các ứng dụng trí tuệ nhân tạo. GPU tích hợp Intel Arc Graphics 130V cũng hỗ trợ tốt cho các tác vụ đồ họa và chơi game nhẹ với mức FPS ổn định.
Màn hình OLED 3K sắc nét
Swift 14 AI sở hữu màn hình OLED kích thước 14 inch với độ phân giải 3K (2880x1800), mang lại hình ảnh sắc nét và màu sắc sống động. Độ phủ màu đạt chuẩn 100% DCI-P3 và Adobe RGB, cùng chứng nhận DisplayHDR True Black 500, giúp nâng độ sáng tối đa lên đến 550 nits và tạo độ tương phản vượt trội (1,000,000:1). Công nghệ Eyesafe® Certified 2.0 giảm thiểu ánh sáng xanh có hại mà vẫn giữ được độ chính xác của màu sắc, bảo vệ mắt người dùng trong thời gian dài làm việc.
Màn hình có tần số quét 90Hz, mang lại trải nghiệm hình ảnh mượt mà hơn khi làm việc hoặc giải trí. Góc nhìn rộng tới 170 độ đảm bảo chất lượng hiển thị ổn định ngay cả khi thay đổi góc nhìn.
Thiết kế cao cấp và tiện lợi
Acer Swift 14 AI được chế tác từ nhôm nguyên khối với màu xanh Steam Blue sang trọng, tạo cảm giác chắc chắn và đẳng cấp. Máy có trọng lượng chỉ 1.26kg và độ dày siêu mỏng (15.95mm), phù hợp cho những chuyến công tác hoặc di chuyển thường xuyên. Bản lề của máy hỗ trợ mở linh hoạt đến góc 180 độ, mang lại sự tiện lợi trong mọi tình huống sử dụng.