Sức mạnh AI vượt trội
Laptop Asus ZenBook S14 OLED UX5406SA-PV140WS đã khẳng định vị thế của mình với danh hiệu "Thế hệ laptop AI Intel Copilot+PC đầu tiên". Sản phẩm là một lời hứa về một hiệu năng xử lý tác vụ AI đỉnh cao bởi được trang bị Bộ xử lý Intel® Core™ Ultra 7 Processor 258V tiên tiến, máy đạt tốc độ ấn tượng lên đến 4.8 GHz, sở hữu Intel® AI Boost NPU lên đến 47 TOPs.
Lưu trữ thoải mái
Màn hình OLED 3K tuyệt đỉnh: Sắc màu tràn đầy cuộc sống
Màn hình 14 inch 3K (2880 x 1800) OLED, mọi hình ảnh đều được tái hiện với độ chi tiết kinh ngạc và màu sắc sống động đến khó tin. Tấm nền OLED mang lại màu đen sâu thẳm tuyệt đối và độ tương phản vô hạn, mọi khung hình trở nên chân thực hơn bao giờ hết. Tần số quét 120Hz đảm bảo mọi chuyển động đều mượt mà, hoàn hảo cho cả công việc và giải trí.
Thiết kế sang trọng, di động tối ưu
Kết nối toàn diện, âm thanh đỉnh cao
Dù mỏng nhẹ nhưng Asus ZenBook S14 OLED UX5406SA-PV140WS vẫn không thiếu bất kỳ cổng kết nối quan trọng nào. Máy được trang bị 2 cổng Thunderbolt™ 4 đa năng với tốc độ truyền dữ liệu lên đến 40Gbps, hỗ trợ sạc và xuất hình ảnh. Ngoài ra còn có 1 cổng USB 3.2 Gen 2 Type-A, 1 cổng HDMI 2.1 TMDS và jack tai nghe 3.5mm tiện lợi.
Bảo mật đa lớp, yên tâm tuyệt đối
- Giá bán:
- Liên hệ
Bộ vi xử lý (CPU) |
Tên bộ vi xử lý |
Intel® Core™ Ultra 7 258V Processor (12MB Cache, up to 4.80 GHz); Intel® AI Boost NPU lên đến 47 TOPs |
Tốc độ |
up to 4.80GHz, 8 cores 8 threads P-core: 4 cores, 2.2GHz up to 4.80GHz PLE-core: 4 cores, 2.2GHz up to 3.70GHz |
Bộ nhớ đệm |
12MB Cache |
Bộ nhớ trong (RAM Laptop) |
Dung lượng |
32GB LPDDR5X onboard |
Số khe cắm |
N/A |
Ổ cứng (SSD Laptop) |
Dung lượng |
1TB SSD M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 |
Tốc độ vòng quay |
N/A |
Ổ đĩa quang (ODD) |
Hiển thị (Màn hình) |
Màn hình |
14 inch 3K OLED 16:10 |
Độ phân giải |
3K (2880 x 1800) |
Đồ Họa (VGA) |
Bộ xử lý |
Intel® Arc™ Graphics 140V |
Công nghệ |
Kết nối (Network) |
Wireless |
Wi-Fi 7(802.11be) (Tri-band)2*2 |
Lan |
Bluetooth |
Bluetooth 5.4 |
3G/ Wimax (4G) |
Keyboard (Bàn Phím) |
Kiểu bàn phím |
Bàn phím Chiclet có đèn nền, Phím Copilot |
Mouse (Chuột) |
Touchpad |
Bàn di chuột cảm ứng công thái học, kích thước lớn |
Giao tiếp mở rộng |
Kết nối USB |
1x USB 3.2 Gen 2 Type-A (tốc độ dữ liệu lên đến 10Gbps) |
Kết nối HDMI/ VGA |
1 x HDMI 2.1 TMDS |
Khe cắm thẻ nhớ |
Jack tai nghe |
1x 3.5mm Audio Jack |
Camera |
FHD, Camera IR hỗ trợ Windows Hello |
Pin Laptop |
Dung lượng pin |
4-cell 72WHrs |
Thời gian sử dụng |
Sạc Pin Laptop |
TYPE-C, 65W AC Adapter, Output: 20V DC, 3.25A, 65W, Input: 100-240V AC 50/60GHz universal |
Hệ điều hành (Operating System) |
Hệ điều hành đi kèm |
Windows 11 Home |
Hệ điều hành tương thích |
Windows 11 |
Office |
Office Home & Student 2021 |
Thông tin khác |
Trọng Lượng |
1.20Kg (With battery) |
Màu sắc |
Trắng Scandinavia |
Bảo mật |
Camera IR hỗ trợ Windows Hello |
Audio |
Smart Amp Technology |
Chất liệu vỏ |
Ceraluminum™ Nhôm gốm công nghệ cao |
Thiết kế (H x W x D) |
31.03 x 21.47 x 1.19 ~ 1.29 cm |
Bộ vi xử lý (CPU) |
Tên bộ vi xử lý |
Tốc độ |
Bộ nhớ đệm |
12MB Cache |
Bộ nhớ trong (RAM Laptop) |
32GB LPDDR5X onboard |
Số khe cắm |
Ổ cứng (SSD Laptop) |
1TB SSD M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 |
Tốc độ vòng quay |
Ổ đĩa quang (ODD) |
Hiển thị (Màn hình) |
Màn hình |
14 inch 3K OLED 16:10 |
Độ phân giải |
3K (2880 x 1800) |
Đồ Họa (VGA) |
Bộ xử lý |
Intel® Arc™ Graphics 140V |
Công nghệ |
Kết nối (Network) |
Wireless |
Lan |
Bluetooth |
Bluetooth 5.4 |
3G/ Wimax (4G) |
Keyboard (Bàn Phím) |
Kiểu bàn phím |
Mouse (Chuột) |
Touchpad |
Giao tiếp mở rộng |
Kết nối USB |
Kết nối HDMI/ VGA |
1 x HDMI 2.1 TMDS |
Khe cắm thẻ nhớ |
Jack tai nghe |
1x 3.5mm Audio Jack |
Camera |
Pin Laptop |
Dung lượng pin |
4-cell 72WHrs |
Thời gian sử dụng |
Sạc Pin Laptop |
Hệ điều hành đi kèm |
Windows 11 Home |
Hệ điều hành tương thích |
Windows 11 |
Office |
Office Home & Student 2021 |
Thông tin khác |
Trọng Lượng |
1.20Kg (With battery) |
Màu sắc |
Trắng Scandinavia |
Bảo mật |
Audio |
Smart Amp Technology |
Chất liệu vỏ |
Thiết kế (H x W x D) |
Sức mạnh AI vượt trội
Lưu trữ thoải mái