Asus Vivobook 16 X1605VA i5 1335U/16GB/512GB/Win11 (MB360W)
Bộ xử lý
  • Công nghệ CPU:
    Intel Core i5 Raptor Lake - 1335U
  • Số nhân:
    10
  • Số luồng:
    12
  • Tốc độ CPU:
    1.3GHz
  • Tốc độ tối đa:
    Turbo Boost 4.6 GHz
Bộ nhớ RAM, Ổ cứng
  • RAM:
    16 GB
  • Loại RAM:
    DDR4 2 khe (8 GB onboard + 1 khe 8 GB)
  • Tốc độ Bus RAM:
    3200 MHz
  • Hỗ trợ RAM tối đa:
    40 GB
  • Ổ cứng:
    512 GB SSD NVMe PCIe
Màn hình
  • Màn hình:
    16"
  • Độ phân giải:
    WUXGA
  • Tần số quét:
    60Hz
  • Công nghệ màn hình:
    Tấm nền IPSChống chói Anti GlareĐộ sáng 300 nits
Đồ họa và Âm thanh
  • Card màn hình:
    Card tích hợp - Intel Iris Xe Graphics
  • Công nghệ âm thanh:
    SonicMaster audio
Cổng kết nối & tính năng mở rộng
  • Cổng giao tiếp:
    1 x USB 2.0Jack tai nghe 3.5 mm2 x USB 3.2HDMI1 x USB Type-C (chỉ hỗ trợ Power Delivery)
  • Kết nối không dây:
    Wi-Fi 6E (802.11ax)Bluetooth 5.3
  • Webcam:
    HD webcam
  • Tản nhiệt:
    Tản nhiệt ASUS IceCool PlusQuạt IceBlade 87 cánh
  • Tính năng khác:
  • Đèn bàn phím:
    Không có đèn
Kích thước - Khối lượng - Pin
  • Kích thước:
    Dài 358.7 mm - Rộng 249.5 mm - Dày 19.9 mm - 1.88 kg
  • Chất liệu:
    Vỏ nhựa
  • Thông tin Pin:
    3-cell, 42Wh
  • Hệ điều hành:
    Windows 11 Home SL
  • Thời điểm ra mắt:
    2023
Hướng Dẫn Sử Dụng Tiếng Anh [PDF, 3.1MB]
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Mô tả sản phẩm
Bộ xử lý
  • Công nghệ CPU:
  • Số nhân:
    10
  • Số luồng:
    12
  • Tốc độ CPU:
    1.3GHz
  • Tốc độ tối đa:
    Turbo Boost 4.6 GHz
Bộ nhớ RAM, Ổ cứng
  • RAM:
    16 GB
  • Loại RAM:
  • Tốc độ Bus RAM:
    3200 MHz
  • Hỗ trợ RAM tối đa:
    40 GB
  • Ổ cứng:
    512 GB SSD NVMe PCIe
    16"
  • Độ phân giải:
    WUXGA
  • Tần số quét:
    60Hz
  • Công nghệ màn hình:
Đồ họa và Âm thanh
  • Card màn hình:
  • Công nghệ âm thanh:
    SonicMaster audio
  • Cổng giao tiếp:
  • Kết nối không dây:
  • Webcam:
    HD webcam
  • Tản nhiệt:
  • Tính năng khác:
  • Đèn bàn phím:
    Không có đèn
Kích thước - Khối lượng - Pin
  • Kích thước: