Hiệu năng mạnh mẽ, đa nhiệm mượt mà
Thiết kế tinh tế, hiện đại
Màn hình và âm thanh sống động
Màn hình 14 inch Full HD (1920x1080) với tần số quét 60Hz và dải màu 45% NTSC mang đến hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực, lý tưởng cho việc xem phim, chỉnh sửa ảnh hoặc chơi game nhẹ. Công nghệ âm thanh SonicMaster tích hợp mang lại trải nghiệm âm thanh sống động, rõ ràng, giúp bạn đắm chìm trong không gian giải trí riêng biệt.
Kết nối đa dạng, tiện lợi
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Bộ vi xử lý (CPU)
Tên bộ vi xử lý
Intel® Core™ i3-1315U Processor
Tốc độ
10 cores (2P + 4E), 8 threads
P-Cores: up to 4.50Ghz Turbo
E-Cores: up to 3.30Ghz Turbo
Bộ nhớ đệm
10MB Intel® Smart Cache
Bộ nhớ trong (RAM Laptop)
Dung lượng
8GB DDR4-3200 onboard
Số khe cắm
1 x DDR4 on board slot <Đã sử dụng>
Còn trống 1 x DDR4 SO-DIMM slot
Ổ cứng (SSD Laptop)
Dung lượng
512GB SSD M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Khe cắm ổ cứng
1 x M.2 (Đã sử dụng)
Ổ đĩa quang (ODD)
None
Hiển thị (Màn hình)
Màn hình
14.0 inch FHD, 16:9, IPS, 60Hz, 45% NTSC
Độ phân giải
FHD (1920 x 1080)
Đồ Họa (VGA)
Bộ xử lý
Intel® UHD Graphics
Kết nối (Network)
Wireless
Wi-Fi 6E(802.11ax) (Dual band) 1*1
Lan
None
Bluetooth
Bluetooth 5
3G/ Wimax (4G)
Keyboard (Bàn Phím)
Kiểu bàn phím
Chiclet Keyboard
1.4mm Key-travel
Mouse (Chuột)
Cảm ứng đa điểm
Giao tiếp mở rộng
Kết nối USB
1x USB 2.0 Type-A
1x USB 3.2 Gen 1 Type-C
2x USB 3.2 Gen 1 Type-A
Kết nối HDMI/ VGA
1 x HDMI 1.4
1x DC-in
Khe cắm thẻ nhớ
Tai nghe
1 x 3.5mm Combo Audio Jack
Camera
720p HD camera ; With privacy shutter
Pin Laptop
Dung lượng pin
3-cell 42WHrs
AC Adapter
ø4.5, 45W AC Adapter, Output: 19V DC, 2.37A, 45W, Input: 100~240V AC 50/60Hz universal
Thời gian sử dụng
Sạc Pin Laptop
Đi kèm
Hệ điều hành (Operating System)
Hệ điều hành đi kèm
Windows 11 Home SL
Hệ điều hành tương thích
Windows 11
Thông tin khác
Trọng Lượng
1.40 kg
Kích thước
32.49 x 21.39 x 1.79 ~ 1.79 cm
Màu sắc
Cool Silver (Bạc)
Chất liệu
Tính năng
FingerPrint
Audio
Hệ thống âm thanh SonicMaster
Security
Trusted Platform Module (Firmware TPM)
Phụ kiện đi kèm
Adapter, tài liệu, sách
Thông tin khác
Độ bền đạt tiêu chuẩn quân sự Mỹ MIL-STD 810H
Thông số kỹ thuật
Bộ vi xử lý (CPU)
Tên bộ vi xử lý
Tốc độ
10 cores (2P + 4E), 8 threads
P-Cores: up to 4.50Ghz Turbo
E-Cores: up to 3.30Ghz Turbo
Bộ nhớ đệm
10MB Intel® Smart Cache
Bộ nhớ trong (RAM Laptop)
8GB DDR4-3200 onboard
Số khe cắm
Ổ cứng (SSD Laptop)
512GB SSD M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Khe cắm ổ cứng
1 x M.2 (Đã sử dụng)
Ổ đĩa quang (ODD)
Hiển thị (Màn hình)
Màn hình
Độ phân giải
FHD (1920 x 1080)
Đồ Họa (VGA)
Bộ xử lý
Intel® UHD Graphics
Kết nối (Network)
Wireless
Lan
Bluetooth
Bluetooth 5
3G/ Wimax (4G)
Keyboard (Bàn Phím)
Kiểu bàn phím
Chiclet Keyboard
1.4mm Key-travel
Mouse (Chuột)
Cảm ứng đa điểm
Giao tiếp mở rộng
Kết nối USB
1x USB 2.0 Type-A
1x USB 3.2 Gen 1 Type-C
2x USB 3.2 Gen 1 Type-A
Kết nối HDMI/ VGA
1 x HDMI 1.4
1x DC-in
Khe cắm thẻ nhớ
Tai nghe
1 x 3.5mm Combo Audio Jack
Camera
Pin Laptop
Dung lượng pin
3-cell 42WHrs
AC Adapter
Thời gian sử dụng
Sạc Pin Laptop
Đi kèm
Hệ điều hành đi kèm
Windows 11 Home SL
Hệ điều hành tương thích
Windows 11
Trọng Lượng
1.40 kg
Kích thước
32.49 x 21.39 x 1.79 ~ 1.79 cm
Màu sắc
Cool Silver (Bạc)
Chất liệu
Tính năng
FingerPrint
Audio
Hệ thống âm thanh SonicMaster
Security
Phụ kiện đi kèm
Adapter, tài liệu, sách
Mô tả sản phẩm
Thiết kế tinh tế, hiện đại
Màn hình và âm thanh sống động