Với kích thước 27 inch và độ phân giải QHD sắc nét, màn hình ASUS TUF VG27AQ3A như một cửa sổ mở ra không gian giải trí sống động. Thiết kế màn hình phẳng, hiện đại, kết hợp cùng viền mỏng tạo nên vẻ ngoài tinh tế, giúp bạn đắm chìm hoàn toàn vào thế giới game đầy màu sắc.
Tần số quét 180Hz và thời gian phản hồi 1ms - Lợi thế cho game thủ
Không chỉ sở hữu thiết kế ấn tượng, màn hình gaming này còn gây ấn tượng mạnh mẽ với hiệu suất hiển thị vượt trội. Với tần số quét 180Hz, hình ảnh trên màn hình trở nên mượt mà hơn bao giờ hết, đặc biệt khi bạn chơi các tựa game bắn súng góc nhìn thứ nhất, đua xe, hoặc thể thao.
Công nghệ ELMB Sync và FreeSync Premium mang đến trải nghiệm gaming tối ưu
Chăm sóc đôi mắt, nâng cao trải nghiệm gaming
Đa dạng cổng kết nối đáp ứng mọi nhu cầu
Màn hình ASUS TUF VG27AQ3A được trang bị các cổng DisplayPort 1.4, HDMI 2.0 (x2) và cổng tai nghe, cho phép bạn kết nối với máy tính để bàn, laptop, console game hoặc các thiết bị trình chiếu khác một cách dễ dàng. Cổng DisplayPort mang đến trải nghiệm gaming tối ưu với tần số quét lên đến 180Hz, trong khi HDMI hỗ trợ tần số quét tối đa 144Hz.
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Màn hình Asus
Model
TUF Gaming VG27AQ3A
Kích thước màn hình
27 inch
Độ phân giải
QHD (2560x1440)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
 250cd/㎡
Màu sắc hiển thị
16.7 triệu màu
Độ tương phản
1000:1
Tần số quét
180Hz
Cổng kết nối
DisplayPort 1.4 x 1
HDMI(v2.0) x 2
Earphone Jack : Yes
Thời gian đáp ứng
1ms(GTG)
Góc nhìn
178°/ 178°
Điện năng tiêu thụ
Power Consumption : <35W*
Power Saving Mode : <0.5W
Power Off Mode : <0.3W
Voltage : 100-240V, 50/60Hz
Kích thước
Phys. Dimension with Stand (W x H x D) : 615 x 455 x 214 mm
Phys. Dimension without Stand (W x H x D) : 615 x 367 x 54 mm
Box Dimension (W x H x D) : 686 x 475 x 160 mm
Cân nặng
Net Weight with Stand : 4.6 Kg
Net Weight without Stand : 3.6 Kg
Gross Weight : 7.2 Kg
Phụ kiện
Cáp DP, Cáp HDMI, Cáp nguồn, Thẻ bảo hành, .
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Màn hình Asus
Model
TUF Gaming VG27AQ3A
Kích thước màn hình
27 inch
Độ phân giải
QHD (2560x1440)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
 250cd/㎡
Màu sắc hiển thị
16.7 triệu màu
Độ tương phản
Tần số quét
180Hz
Cổng kết nối
DisplayPort 1.4 x 1
HDMI(v2.0) x 2
Earphone Jack : Yes
Thời gian đáp ứng
1ms(GTG)
Góc nhìn
Điện năng tiêu thụ
Power Consumption : <35W*
Power Saving Mode : <0.5W
Power Off Mode : <0.3W
Voltage : 100-240V, 50/60Hz
Kích thước
Cân nặng
Net Weight with Stand : 4.6 Kg
Gross Weight : 7.2 Kg
Phụ kiện
Mô tả sản phẩm
Thiết kế hiện đại, tối giản dành cho game thủ