  • Model    LS32AM500NEXXV
  • Kích thước màn hình    32 inch
  • Độ phân giải    FHD (1920 x 1080)
  • Tỉ lệ    Tấm nền màn hình VA
  • Độ sáng    250 cd/m² (typ)
  • Độ tương phản    3000:1 (typical)
  • Smart App    Netflix, Youtube, web browser
  • Remote Có
  • Wifi    Có
  • Bluetooth    có
  • Speaker    Có
  • Cổng kết nối
  •     HDMI,USB*3
  •     Thời gian đáp ứng
  • Tính năng
  • Flicker free
  • Eyes saver
  • Điện năng tiêu thụ
  • Dòng điện: 100~240V
  • Điện năng tiêu thụ: 50W
  • Kích thước    716.1 x 517.0 x 193.5 mm
  • Phụ kiện    Cáp nguồn, Cáp HDMI, điều khiển
Thông số kỹ thuật
  • Hãng sản xuất    Samsung
  • Model    LS32AM500NEXXV
  • Tỉ lệ    Tấm nền màn hình VA
  • Độ sáng    250 cd/m² (typ)
  • Remote Có
  • Wifi    Có
  • Bluetooth    có
  • Speaker    Có
  • Cổng kết nối
  •     HDMI,USB*3
  •     Thời gian đáp ứng
  • Tính năng
  • Flicker free
  • Eyes saver
  • Điện năng tiêu thụ
  • Dòng điện: 100~240V
  • Điện năng tiêu thụ: 50W