Thiết kế Samsung S3 S32GF LS24F320GAEXXV mang tính hiện đại, tối giản
Với kích thước 24 inch và độ phân giải Full HD sắc nét, Samsung S3 S32GF LS24F320GAEXXV như một khung cửa sổ mở ra không gian giải trí sống động. Thiết kế màn hình phẳng, hiện đại, kết hợp cùng viền siêu mỏng tạo nên vẻ ngoài tinh tế, giúp bạn đắm chìm hoàn toàn vào thế giới hình ảnh.
Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, mượt mà
Không chỉ sở hữu thiết kế ấn tượng, màn hình S3 S32GF LS24F320GAEXXV còn gây ấn tượng mạnh mẽ với hiệu suất hiển thị vượt trội. Với tần số quét 120Hz, hình ảnh trên màn hình trở nên mượt mà hơn bao giờ hết, đặc biệt khi bạn lướt web, xem phim hay chơi các tựa game tốc độ nhanh. Thời gian phản hồi 5ms (MPRT) giúp màn hình nổi bật trong phân khúc màn hình phổ thông. Đặc điểm này đảm bảo rằng các khung hình được chuyển đổi gần như ngay lập tức, giảm hiện tượng bóng mờ khi hình ảnh thay đổi nhanh chóng.
Chăm sóc đôi mắt, nâng cao trải nghiệm
Cổng kết nối
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuất Samsung
Tên sản phẩm S3 S32GF LS24F320GAEXXV
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình phẳng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 24 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải FHD 1920 x 1080
Tấm nền IPS
Tần số quét 120Hz
Thời gian phản hồi 5ms GtG
Độ tương phản 1,000:1 (typ)
Độ sáng 250 cd/m² (typ)
Góc nhìn 178º horizontal, 178º vertical
Màu sắc màn hình 16.7 triệu màu, NTSC 72% (CIE 1931)
Bề mặt màn hình Anti-Glare, Hard Coating (3H)
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước Có chân đế (RxCxD) 540.7 x 428.5 x 175.1 mm
Không có chân đế (RxCxD) 540.7 x 320.4 x 36.2 mm
Thùng máy (RxCxD) 636.0 x 100.0 x 363.0 mm
Trọng lượng Có chân đế 2.4 kg
Không có chân đế 2.0 kg
Thùng máy 3.8 kg
Tính năng đồng bộ
Tương thích VESA 100 x 100 mm
Loa tích hợp
CỔNG KẾT NỐI
VGA
DVI-D
HDMI 2
Display Port
USB 3.2 Type C
Audio
Khác
PHỤ KIỆN
Dây kèm theo trong hộp Dây nguồn, dây HDMI
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuất Samsung
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình phẳng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 24 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải FHD 1920 x 1080
Tấm nền IPS
Tần số quét 120Hz
Thời gian phản hồi 5ms GtG
Độ tương phản 1,000:1 (typ)
Độ sáng 250 cd/m² (typ)
Màu sắc vỏ Đen
Trọng lượng Có chân đế 2.4 kg
Không có chân đế 2.0 kg
Thùng máy 3.8 kg
Tính năng đồng bộ
Tương thích VESA 100 x 100 mm
Loa tích hợp
VGA
DVI-D
HDMI 2
Display Port
USB 3.2 Type C
Audio
Khác
PHỤ KIỆN
Mô tả sản phẩm