Tên sản phẩm S3 S39GD LS32D390GAEXXV
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình cong
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 32 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải FHD 1920 x 1080
Tấm nền VA
Tần số quét 100Hz
Thời gian phản hồi 4ms
Độ tương phản 3,000:1 (typ)
Độ sáng 250 cd/m² (typ)
Góc nhìn 178º horizontal, 178º vertical
Màu sắc màn hình 16.7 triệu màu, 95% sRGB
Bề mặt màn hình Anti-Glare, Hard Coating (3H)
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước Có chân đế (RxCxD) 716.1 x 525.3 x 260.9 mm
Không có chân đế (RxCxD) 716.1 x 423.2 x 92.5 mm
Thùng máy (RxCxD) 900.0 x 205.0 x 510.0 mm
Trọng lượng Có chân đế 5.1 kg
Không có chân đế 4.4 kg
Thùng máy 9.7 kg
Tính năng đồng bộ
Tương thích VESA 75 x 75 mm
Loa tích hợp
CỔNG KẾT NỐI
VGA 1
DVI-D
HDMI 1
Display Port
USB 3.2 Type C
Audio 1
Khác
PHỤ KIỆN
Dây kèm theo trong hộp Dây nguồn, dây HDMI
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuất Samsung
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình cong
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 32 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải FHD 1920 x 1080
Tấm nền VA
Tần số quét 100Hz
Thời gian phản hồi 4ms
Độ tương phản 3,000:1 (typ)
Độ sáng 250 cd/m² (typ)
Màu sắc vỏ Đen
Trọng lượng Có chân đế 5.1 kg
Không có chân đế 4.4 kg
Thùng máy 9.7 kg
Tính năng đồng bộ
Tương thích VESA 75 x 75 mm
Loa tích hợp
CỔNG KẾT NỐI
VGA 1
DVI-D
HDMI 1
Display Port
USB 3.2 Type C
Audio 1
Khác
PHỤ KIỆN
Mô tả sản phẩm
Thiết Kế Tinh Tế Hướng Đến Người Dùng Văn Phòng
Màn hình với kích thước đa dạng (27 và 32 inch) phù hợp với nhiều không gian làm việc khác nhau. Thiết kế hiện đại, khung mỏng không chỉ làm nổi bật vẻ đẹp của không gian làm việc mà còn giúp mọi góc làm việc trở nên gọn gàng, ngăn nắp hơn.
Hiệu Suất Vượt Trội Cho Công Việc Văn Phòng
Tần số quét 100Hz là một điểm cộng lớn, giúp giảm thiểu độ trễ và hiện tượng mờ nhòe khi cuộn trang hoặc di chuyển chuột nhanh. Bạn sẽ không bỏ lỡ bất kỳ chi tiết nào trong công việc, đặc biệt khi xem các bản trình chiếu hoặc video hội nghị. Thời gian phản hồi 4ms GtG phần nào cũng giúp cho nội dung đảm bảo rằng các khung hình được chuyển đổi gần như ngay lập tức, giảm hiện tượng bóng mờ khi hình ảnh thay đổi nhanh chóng.