Thiết kế ASUS VA24EQSB tinh tế, tối giản cho không gian làm việc chuyên nghiệp
Với kích thước 24 inch cùng thiết kế viền mỏng tinh tế, màn hình ASUS VA24EQSB mang đến vẻ ngoài hiện đại và chuyên nghiệp cho mọi không gian làm việc. Thiết kế tối giản với tông màu đen thanh lịch giúp sản phẩm dễ dàng hòa hợp với mọi môi trường văn phòng, từ không gian làm việc cá nhân đến phòng họp chuyên nghiệp.
Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, chân thực cho công việc văn phòng
Công nghệ bảo vệ mắt tiên tiến cho giờ làm việc kéo dài
Đa dạng kết nối cho môi trường làm việc hiện đại
Màn hình cho doanh nghiệp ASUS VA24EQSB được trang bị đầy đủ các cổng kết nối thiết yếu, bao gồm HDMI, DisplayPort, VGA và cổng âm thanh 3.5mm. Sự đa dạng này cho phép người dùng dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị khác nhau, từ máy tính để bàn, laptop đến các thiết bị trình chiếu trong môi trường văn phòng.
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
 Asus
Model
VA24EQSB
Kích thước màn hình
23.8 inch
Độ phân giải
FHD (1920x1080)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
300cd/㎡
Màu sắc hiển thị
16.7 triệu màu
Độ tương phản
1000:1
Tần số quét
75Hz
Cổng kết nối
DisplayPort 1.2 x 1
HDMI(v1.4) x 1
VGA x 1
USB Hub : 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A
Earphone Jack : Yes
PC Audio Input : Yes
Thời gian đáp ứng
5ms(GTG)
Góc nhìn
178°(H)/178°(V)
Tính năng
SPLENDID Technology : Yes
Color Temp. Selection : Yes(4 modes)
GamePlus : Yes
QuickFit : Yes
HDCP : Yes, 1.4
VRR Technology : Yes (Adaptive-Sync)
Low Blue Light : Yes
Eye Care+ Technology : Yes
Flicker-free : Yes
Điện năng tiêu thụ
Power Consumption : <13.5W
Power Saving Mode : <0.5W
Power Off Mode : <0.3W
Voltage : 100-240V, 50/60Hz
Kích thước
Phys. Dimension (W x H x D) : 540.4 x (320.8~450.8) x 211.4 mm
Phys. Dimension without Stand (W x H x D) : 54.04 x 32.50 x 4.44 cm (21.28" x 12.80" x 1.75")
Box Dimension (W x H x D) : 61.80 x 40.50 x 19.10 cm (24.33" x 15.94" x 7.52")
Cân nặng
Net Weight : 5.2 kg (11.46 lbs)
Net Weight without Stand : 3.2 kg (7.05 lbs)
Gross Weight : 7.2 kg (15.87 lbs)
Phụ kiện
HDMI cable
Power cord
Quick start guide
USB 3.0 cable
Warranty Card
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
 Asus
Model
VA24EQSB
Kích thước màn hình
23.8 inch
Độ phân giải
FHD (1920x1080)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
300cd/㎡
Màu sắc hiển thị
16.7 triệu màu
Độ tương phản
1000:1
Tần số quét
75Hz
Cổng kết nối
DisplayPort 1.2 x 1
HDMI(v1.4) x 1
VGA x 1
Earphone Jack : Yes
PC Audio Input : Yes
Thời gian đáp ứng
5ms(GTG)
Góc nhìn
178°(H)/178°(V)
Tính năng
SPLENDID Technology : Yes
GamePlus : Yes
QuickFit : Yes
HDCP : Yes, 1.4
Low Blue Light : Yes
Eye Care+ Technology : Yes
Flicker-free : Yes
Điện năng tiêu thụ
Power Consumption : <13.5W
Power Saving Mode : <0.5W
Power Off Mode : <0.3W
Voltage : 100-240V, 50/60Hz
Kích thước
Cân nặng
Phụ kiện
HDMI cable
Power cord
Quick start guide
USB 3.0 cable
Warranty Card
Mô tả sản phẩm