Kiểu dáng thiết kế sản phẩm
Hoàn hảo đến từng khung hình
Công nghệ HDR chân thực tuyệt đối
Tốc độ xử lý hình ảnh
Với tần số quét 165Hz và thời gian phản hồi 1ms, màn hình SAMSUNG Odyssey G5 LC34G55TWWEXXV đảm bảo hình ảnh luôn mượt mà và không bị giật lag. Công nghệ AMD FreeSync Premium giúp đồng bộ hóa tốc độ làm mới của màn hình với card đồ họa, giảm thiểu hiện tượng xé hình và giật lag, mang lại trải nghiệm chơi game mượt mà và liền mạch.
Cổng kết nối tín hiệu
  • Giá bán:
  • Liên hệ
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
Tình trạng: Còn hàng
Số lượng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Samsung
Kích thước 34 inch
Độ phân giải 3,440 x 1,440 (21 : 9)
Tấm nền VA
Tần số quét 165Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Kiểu màn hình ( phẳng / cong ) Cong
Độ sáng 250 cd/m2
Góc nhìn 178 (H) / 178 (V)
Khả năng hiển thị màu sắc 16.7 triệu màu, 105% sRGB
Độ tương phản tĩnh 2,500:1
Độ tương phản động 100.000.000 : 1
Cổng xuất hình
HDMI(v2.0) x1
DisplayPort 1.2
3.5mm Mini-Jack
Khối lượng Trọng lượng thực (Ước lượng) : 5.6 kg,
Không có chân đế (Ước lượng) : 5.2 kg
Trọng lượng thô (Ước lượng) : 7.9 kg
Tiêu thụ điện 50W
Kích thước chuẩn Kích thước vật lý kèm với kệ (WxHxD) : 806.6 x 475.3 x 272.6 mm
Kích thước vật lý không kèmkệ (WxHxD) : 806.6 x 380.9 x 152.7 mm
Kích thước hộp (WxHxD) : 901.0 x 216.0 x 441.0 mm
Phụ kiện đi kèm Dây nguồn
Cáp DisplayPort
Sách hướng dẫn
Phiếu bảo hành
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Samsung
Kích thước 34 inch
Tấm nền VA
Tần số quét 165Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Độ sáng 250 cd/m2
Góc nhìn 178 (H) / 178 (V)
Độ tương phản tĩnh 2,500:1
Cổng xuất hình
HDMI(v2.0) x1
DisplayPort 1.2
3.5mm Mini-Jack
Tiêu thụ điện 50W
Phụ kiện đi kèm Dây nguồn
Cáp DisplayPort
Sách hướng dẫn
Phiếu bảo hành
Mô tả sản phẩm
Kiểu dáng thiết kế sản phẩm
Hoàn hảo đến từng khung hình
Tốc độ xử lý hình ảnh