Tên sản phẩm Odyssey G5 G55C LS27CG552EEXXV
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình cong
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 27 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải QHD 2560 x 1440
Tấm nền VA
Tần số quét 165Hz
Thời gian phản hồi 1ms MPRT
Độ tương phản 2,500:1 (typ)
Độ sáng 300 cd/m² (typ)
Góc nhìn 178º horizontal, 178º vertical
Màu sắc màn hình 16.7 triệu màu
Bề mặt màn hình Anti-Glare, Hard Coating (3H)
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước Có chân đế (RxCxD) 616.6 x 477.4 x 272.6 mm
Không có chân đế (RxCxD) 614.6 x 382.8 x 120.0 mm
Thùng máy (RxCxD) 679.0 x 188 x 438.0 mm
Trọng lượng Có chân đế 4.1 kg
Không có chân đế 3.7 kg
Thùng máy 5.7 kg
Tính năng đồng bộ
Tương thích VESA 75 x 75 mm
Loa tích hợp
CỔNG KẾT NỐI
VGA
DVI-D
HDMI 1
Display Port 1
USB 3.2 Type C
Audio 1
Khác
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuất Samsung
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình cong
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 27 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải QHD 2560 x 1440
Tấm nền VA
Tần số quét 165Hz
Thời gian phản hồi 1ms MPRT
Độ tương phản 2,500:1 (typ)
Độ sáng 300 cd/m² (typ)
Màu sắc vỏ Đen
Trọng lượng Có chân đế 4.1 kg
Không có chân đế 3.7 kg
Thùng máy 5.7 kg
Tính năng đồng bộ
Tương thích VESA 75 x 75 mm