LS32B800PXEXXV
Kích thước màn hình
32 inch
Độ phân giải
UHD (3840 x 2160)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
350cd/㎡
Màu sắc hiển thị
Max 1.07B
Độ tương phản
1000:1(Typ)
Tần số quét
60Hz
Cổng kết nối
HDMI
DisplayPort
USB-C
Thời gian đáp ứng
5ms
Góc nhìn
178°/178°
Tính năng
Điện năng tiêu thụ
AC 100~240V
Kích thước
716.1 x 424.7 x 41.3 mm (Không chân đế)
716.1 x 580.4 x 211.4  mm (Gồm chân đế)
Cân nặng
5.2 kg (Không chân đế)
7.5 kg (Gồm chân đế)
Phụ kiện
Cáp nguồn, Cáp HDMI, USB Type C, Hướng dẫn sử dụng,...
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Samsung
Model
LS32B800PXEXXV
Kích thước màn hình
32 inch
Độ phân giải
UHD (3840 x 2160)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
350cd/㎡
Màu sắc hiển thị
Max 1.07B
Độ tương phản
1000:1(Typ)
Tần số quét
60Hz
Cổng kết nối
HDMI
DisplayPort
USB-C
Thời gian đáp ứng
5ms
Góc nhìn
178°/178°
Tính năng
Điện năng tiêu thụ
AC 100~240V
Kích thước
Cân nặng
5.2 kg (Không chân đế)
7.5 kg (Gồm chân đế)
Phụ kiện
Mô tả sản phẩm
Chuẩn mực mới cho độ phân giải cao
Độ phân giải UHD & tấm nền IPS
Màu sắc chân thực
*DCI-P3 98% được hỗ trợ ở chế độ 'tùy chỉnh'
Thiết kế công thái học
Chân thực từng góc độ
Giảm căng thẳng cho đôi mắt
Tối ưu kết nối
Giữ không gian luôn tinh gọn và thẩm mỹ. Sạc pin cho cả laptop và truyền dữ liệu chỉ với một dây cáp USB Type-C với công suất 90W. Sử dụng Ethernet dễ dàng cho laptop không có cổng LAN, nhờ cổng LAN tích hợp sẵn trên màn hình. Hạn chế tối đa dây cáp lộn xộn và kết nối liền mạch giữa các thiết bị.